திருச்சியில் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்! மஜகவினர் திரளாக பங்கேற்பு!

ஒன்றிய அரசு கொண்டு வந்துள்ள விவசாயிகளுக்கு எதிரான மூன்று வேளாண் சட்டங்களையும் திரும்பப் பெற வலியுறுத்தி டெல்லியில் போராடிவரும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக செப் 27. நாடு முழுவதும் பாரத் பந்த் அறிவிக்கப்பட்டு, விவசாயிகள் போராட்டம் நடத்தி வருகிறார்கள்.

அவர்களுக்கு ஆதரவாக திருச்சியில் அனைத்து அரசியல் கட்சிகள் சார்பில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் பூம்புகார் அருகில் நடைபெற்றது.

ிதில் மனிதநேய ஜனநாயக கட்சியின் சார்பில் மாவட்ட செயலாளர் பேரா. மைதீன், அவர்கள் தலைமையில், மாவட்ட பொருளாளர் அந்தோணிராஜ், மாவட்ட துணைச் செயலாளர்கள் சையது முஸ்தபா, அன்வர் பாஷா, முகமது பீர்ஷா, மாவட்ட தொழிற்சங்க செயலாளர் சேக் இப்ராஹிம், மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர்கள் ஷேக்மைதீன், சையது முகமது மற்றும் நிர்வாகிகள், உறுப்பினர்கள் பெருந்திரளாக கலந்து கொண்டு ஒன்றிய அரசுக்கு எதிராக கண்டன கோஷங்களை பதிவு செய்தனர்.

#IStandWithFarmers
#MjkStandWithFarmers

தகவல்;

#மஜக_தகவல்_தொழில்நுட்ப_அணி
#MJKitWING
#திருச்சி_மாவட்டம்
27.09.2021

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*