ஒட்டன்சத்திரம் தொகுதி சிந்தலப்பட்டியில் மாலைநேர பிரச்சாரம்…

ஏப்.20., ஒட்டன்சத்திரம் தொகுதிக்கு உட்பட்ட சிந்தலப்பட்டி ஊராட்சியில் பொதுமக்களை சந்தித்து இரட்டை இலை சின்னத்திற்கு வாக்கு சேகரித்த வேட்பாளர் எஸ்_எஸ்_ஹாருன்_ரசீத் அவர்கள். இதில் கிராமமக்களும் , பெண்களும் திரளாக வந்து வரவேற்றனர். உடன் அதிமுகவின் ஒன்றிய செயலாளர் பால சுப்புரமனியம், நகர செயலாளர் உதயம் ராமசாமி, மஜக கொள்கைப்பரப்பு செயலாளர் மண்ணை செல்லச்சாமி, ஒழுங்கு நடவடிக்கை குழு தலைவர் சைபுல்லாஹ் மற்றும் மஜக மாநில,மாவட்ட,ஒன்றிய, கிளை கழக நிர்வாகிகள் உடன் இருந்தனர். தகவல்: மஜக ஊடகப்பிரிவு #Vote_4_Haron_Odc

ஏப்.20., ஒட்டன்சத்திரம் தொகுதிக்கு உட்பட்ட சிந்தலப்பட்டி ஊராட்சியில் பொதுமக்களை சந்தித்து இரட்டை இலை சின்னத்திற்கு வாக்கு சேகரித்த வேட்பாளர் எஸ்_எஸ்_ஹாருன்_ரசீத் அவர்கள். இதில் கிராமமக்களும் , பெண்களும் திரளாக வந்து வரவேற்றனர்.

உடன் அதிமுகவின் ஒன்றிய செயலாளர் பால சுப்புரமனியம், நகர செயலாளர் உதயம் ராமசாமி,
மஜக கொள்கைப்பரப்பு செயலாளர் மண்ணை செல்லச்சாமி, ஒழுங்கு நடவடிக்கை குழு தலைவர் சைபுல்லாஹ் மற்றும் மஜக மாநில,மாவட்ட,ஒன்றிய, கிளை கழக நிர்வாகிகள் உடன் இருந்தனர்.

தகவல்: மஜக ஊடகப்பிரிவு

#Vote_4_Haron_Odc

மஜக ஓட்டன்சத்திரம்

மஜக ஓட்டன்சத்திரம்

0 comments

Sign In

Reset Your Password

Email Newsletter