ஈரோட்டில் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக போராட்டம்! மஜகவினர் பங்கேற்பு!

ஒன்றிய அரசு கொண்டு வந்துள்ள விவசாயிகளுக்கு எதிரான மூன்று வேளாண் சட்டங்களையும் திரும்பப் பெற வலியுறுத்தி டெல்லியில் போராடிவரும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக செப் 27. நாடு முழுவதும் பாரத் பந்த் அறிவிக்கப்பட்டு, விவசாயிகள் போராட்டம் நடத்தி வருகிறார்கள்.

அவர்களுக்கு ஆதரவாக ஈரோட்டில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.

ிதில் மனிதநேய ஜனநாயக கட்சியின் சார்பில் மாவட்ட செயலாளர் ஷஃபீக் அலி, அவர்கள் தலைமையில், மாவட்ட துணைச் செயலாளர்கள் பாபு, பக்கீர் முகம்மது மாவட்ட தொழிற்சங்க செயலாளர் சபர் அலி, மாணவர் இந்தியா மாவட்ட செயலாளர் ஃபயாஜ்தீன், மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர்கள் ஷஃபி,அப்துல் காதர், சம்சுதீன், ரஹீம் மற்றும் நிர்வாகிகள், கலந்து கொண்டு ஒன்றிய அரசுக்கு எதிராக கண்டன கோஷங்களை பதிவு செய்தனர்.

#IStandWithFarmers
#MjkStandWithFarmers

தகவல்;

#மஜக_தகவல்_தொழில்நுட்ப_அணி
#MJKitWING
#ஈரோடு_கிழக்கு_மாவட்டம்
27.09.2021

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*