கோவை மாவட்ட அனைத்து தொழிற்சங்கங்களின் கூட்டு கமிட்டியில் இணைந்தது மஜகவின் MJTS..!

கோவை.டிச.09., கோவை மாநகர் மாவட்ட மனிதநேய ஜனநாயக கட்சியின் தொழிற்சங்க பிரிவான மனிதநேய ஜனநாயக தொழிற்சங்கம் பல்வேறு வளர்ச்சிப்பணிகளை முன்னெடுத்து வருகிறது. அதன் தொடர்ச்சியாக இன்று தொழிற்சங்க மாவட்டசெயலாளர் ABS.அப்பாஸ், அவர்கள் தலைமையில் கோவை மாவட்ட அனைத்து அரசியல் கட்சிகளின் தொழிற்சங்க கூட்டு கமிட்டியின் தலைவர் சுகுமாரன், அவர்களை சந்தித்து கூட்டு கமிட்டியில் மனிதநேய ஜனநாயக தொழிற் சங்கம் இணைக்கப்பட்டது. இந்நிகழ்வில் அக்கீம், தொழிற்சங்க பகுதி, கிளை நிர்வாகிகள் மற்றும் கூட்டு கமிட்டி நிர்வாகிகள் உடனிருந்தனர். தகவல் […]

image

கோவை.டிச.09., கோவை மாநகர் மாவட்ட மனிதநேய ஜனநாயக கட்சியின் தொழிற்சங்க பிரிவான மனிதநேய ஜனநாயக தொழிற்சங்கம் பல்வேறு வளர்ச்சிப்பணிகளை முன்னெடுத்து வருகிறது.

அதன் தொடர்ச்சியாக இன்று தொழிற்சங்க மாவட்டசெயலாளர் ABS.அப்பாஸ், அவர்கள் தலைமையில் கோவை மாவட்ட அனைத்து அரசியல் கட்சிகளின் தொழிற்சங்க கூட்டு கமிட்டியின் தலைவர் சுகுமாரன், அவர்களை சந்தித்து கூட்டு கமிட்டியில் மனிதநேய ஜனநாயக தொழிற் சங்கம் இணைக்கப்பட்டது.

இந்நிகழ்வில் அக்கீம், தொழிற்சங்க பகுதி, கிளை நிர்வாகிகள் மற்றும் கூட்டு கமிட்டி நிர்வாகிகள் உடனிருந்தனர்.

தகவல்
#மஜக_தகவல்_தொழில்நுட்ப_அணி
#MJK_IT_WING
#மஜக_கோவை_மாநகர்_மாவட்டம்
09.12.2017

0 comments

Sign In

Reset Your Password

Email Newsletter